ราคา 15200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 143.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 106293.71 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เดอะ บางกอก นราธิวาส ราชนครินทร์ | The Bangkok Naratiwas Ratchanakarint

Incube
0896669464
2024-09-18 18:53:19.0
เลขที่ประกาศ: 500193
รายละเอียดเพิ่มเติม

Reference : P27CR1710184
Project Name : เดอะ บางกอก นราธิวาส ราชนครินทร์ - The Bangkok Narathiwas Ratchanakarint
Bedroom : 3
Bathroom : 3
Area : 143.45 sqm
Sell price : 15,200,000 baht

-----------------------------
Contact us for more information or arrange a viewing :
Incube Realty Co., Ltd.
Mobile : +66896669464
Line-ID : incube168
Email : admin@incube.co.th

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะ บางกอก นราธิวาส ราชนครินทร์ The Bangkok Naratiwas Ratchanakarint
เดอะ บางกอก นราธิวาส ราชนครินทร์ | The Bangkok Naratiwas Ratchanakarint

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะ บางกอก นราธิวาส ราชนครินทร์ | The Bangkok Naratiwas Ratchanakarint

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 46 ประกาศ

For rent The Bangkok Narathiwas Ratchanakarint area 55 sqm 18K per month Fully Furnished

เลขที่: 322824
2021-01-04 00:48:13.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 55.0 ตารางเมตร

เปมิกา

0951959924

เช่า 17000.00 บาท

ขาย คอนโด เดอะ บางกอก นราธิวาส ราชนครินทร์ 5.2 ล้าน